Canllaw cyflawn i’r dosbarthiadau sydd ar gael yng Nghanolfan Hamdden Pontardawe.
Os ydych yn hoffi ymarfer a chael hwyl gyda phobl eraill a ydych yn chwilio am rai cymhelliant ac ysbrydoliaeth, dosbarthiadau hyn yn addas i chi.

Dydd Llun*

Amser Dosbarth Lefel Hyfforddwr Lleoliad
9.10am - 9.55am Group Fight ** Melissa Burns Neuadd Chwaraeon
10.00am - 11.00am Body Pump ** Abi Hopkin Stiwdio Cwmtawe
12.00pm - 1.00pm Yoga * Janet Anthony Stiwdio Cwmtawe
5.45pm - 6.45pm Yoga * Janet Anthony Stiwdio 3
6.00pm - 7.00pm Body Pump ** Claire / Stacey Stiwdio Cwmtawe
6.15pm - 7.00pm Indoor Cycling (CBC) ** Jemma Locke Stiwdio Grŵp Beicio
7.00pm - 8.00pm Fun to Fitness ** Melissa Burns Neuadd Chwaraeon
7.00pm - 8.00pm Yoga * Janet Anthony Stiwdio 3
8.15pm - 9.00pm FitSteps * Rachel Brew Neuadd Chwaraeon

Dydd Mawrth

Amser Dosbarth Lefel Hyfforddwr Lleoliad
9.00am - 9.45amFit for Life*Melissa BurnsNeuadd Chwaraeon
10.00am - 11.00amTuesday Tone Up**Melissa BurnsNeuadd Chwaraeon
11.15am - 12.15pmPilates*Cheryl ReesStiwdio Cwmtawe
5.15pm - 6.00pmIndoor Cycling**Rhian LewisStiwdio Grŵp Beicio
6.15pm - 7.15pmBody Pump**Rhian LewisStiwdio Cwmtawe
7.00pm - 8.00pmSuper Circuits***Cheryl KaneNeuadd Chwaraeon

Dydd Mercher

Amser Dosbarth Lefel Hyfforddwr Lleoliad
9.00am - 9.45amFit for Life*Daniel ThomasNeuadd Chwaraeon
10.15am - 11.15amGroup Fight**Melissa BurnsNeuadd Chwaraeon
12.00pm - 1.00pmPilates*Melissa BurnsNeuadd Chwaraeon
5.45pm - 6.45pmPilates*Diane RyanStiwdio 3
6.00pm - 7.00pmAdvanced Indoor Cycling**Abi HopkinStiwdio Grŵp Beicio
7.15am - 8.15am Group Fight ** Cath Begley Neuadd Chwaraeon

Dydd Iau

Amser Dosbarth Lefel Hyfforddwr Lleoliad
9.00am - 9.45amFit For Life*Abi HopkinNeuadd Chwaraeon
10.00am - 11.00amBody Pump**Abi HopkinStiwdio Cwmtawe
10.30am - 11.30amYoga*Janet AnthonyStiwdio 3
5.45pm - 6.45pmYoga*Charlotte SwannStiwdio Cwmtawe
6.00pm - 7.00pm Group Fight**Melissa BurnsStiwdio Cwmtawe
7.00pm - 8.00pmBody Pump**Stacey KaneStiwdio Cwmtawe
7.15pm - 8.45pmYoga*Charlotte SwannStiwdio 3
7.30pm - 8.30pmCircuits**Melissa BurnsNeuadd Chwaraeon

Dydd Gwener

Amser Dosbarth Lefel Instructor Lleoliad
10.00am - 11.00amPilates*Melissa BurnsStiwdio Cwmtawe
9.00am - 9.45amIndoor Cycling**Abi HopkinStiwdio Grŵp Beicio
10.00am - 11.00amZumba*Anne LewisNeuadd Chwaraeon
5.30pm - 6.30pmYoga**Janet AnthonyStiwdio 3
6.00pm - 7.00pmBody Pump**Claire GibbonsStiwdio Cwmtawe

Dydd Sadwrn

Amser Dosbarth Lefel Hyfforddwr Lleoliad
9.30am - 10.15amIndoor Cycling**Joanna PottsStiwdio Grŵp Beicio

Dydd Sul

Amser Dosbarth Lefel Hyfforddwr Lleoliad
10.30am - 11.30amBody Pump ** Rhian LewisStiwdio Cwmtawe
5.00pm - 6.00pmGroup Fight**Sophie BradshawStiwdio Cwmtawe
5.30pm - 6.30pmCardio Circuits ** Stacey KaneNeuadd Chwaraeon

 

 

Addasrwydd Dosbarthiadaus
* Dwysedd Isel Suitable for beginners and intermediates
** Dwyster Amrywiol Impact can be adapted as desired
*** Dwysedd Uchel Suitable for higher fitness levels
* Dim dosbarthiadau ar Wyliau'r Banc
^Cyfleusterau Creche ar gael ar bob gweithgaredd am 9.45am bob diwrnod o'r wythnos. Amserau gorffen amrywio, os gwelwch yn dda gweler yr amserlen.
MENU