Canllaw cyflawn i’r dosbarthiadau sydd ar gael yng Nghanolfan Hamdden Pontardawe.
Os ydych yn hoffi ymarfer a chael hwyl gyda phobl eraill a ydych yn chwilio am rai cymhelliant ac ysbrydoliaeth, dosbarthiadau hyn yn addas i chi.

Dydd Llun*

Amser Dosbarth Lefel Hyfforddwr Lleoliad
9.00am - 9.45am Group Fight ** Melissa Burns Neuadd Chwaraeon
10.00am - 11.00am Body Pump ** Stacey Kane Stiwdio Cwmtawe
12.00pm - 1.00pm Yoga * Janet Anthony Stiwdio Cwmtawe
5.45pm - 6.45pm Yoga * Janet Anthony Stiwdio 3
6.00pm - 7.00pm Body Pump ** Stacey Kane Stiwdio Cwmtawe
6.15pm - 7.00pm Fun to Fitness ** Melissa Burns Neuadd Chwaraeon
6.30pm - 7.30pm Indoor Cycling ** Abi Hopkin Stiwdio Grŵp Beicio
7.00pm - 8.00pm Yoga * Janet Anthony Stiwdio 3
7.15pm - 8.00pm Strictly Come Dancing * Rachel Brew Neuadd Chwaraeon

Dydd Mawrth

Amser Dosbarth Lefel Hyfforddwr Lleoliad
9.00am - 9.45amFit for Life*Melissa BurnsNeuadd Chwaraeon
10.00am - 11.00amTuesday Tone Up**Melissa BurnsNeuadd Chwaraeon
11.15am - 12.15pmPilates*Cheryl ReesStiwdio Cwmtawe
5.15pm - 6.00pmIndoor Cycling**Rhian LewisStiwdio Grŵp Beicio
6.10pm - 7.10pmBody Pump**Rhian LewisStiwdio Cwmtawe
7.00pm - 8.00pmSuper Circuits***Stacey KaneNeuadd Chwaraeon

Dydd Mercher

Amser Dosbarth Lefel Hyfforddwr Lleoliad
9.00am - 9.45amFit for Life*Daniel ThomasNeuadd Chwaraeon
10.00am - 11.00amGroup Fight**Melissa BurnsNeuadd Chwaraeon
12.00pm - 12.45pmPilates Stage 1*Melissa BurnsNeuadd Chwaraeon
5.45pm - 6.45pmPilates*Diane RyanStiwdio 3
6.00pm - 7.00pmAdvanced Indoor Cycling**Gemma LewisStiwdio Grŵp Beicio
7.00pm - 8.00pm Group Fight ** Cath Begley Neuadd Chwaraeon

Dydd Iau

Amser Dosbarth Lefel Hyfforddwr Lleoliad
9.00am - 9.45amFit for Life*Adele WilliamsNeuadd Chwaraeon
10.00am - 11.00amBody Pump**Melissa BurnsStiwdio Cwmtawe
10.30am - 11.30amYoga*Janet AnthonyStiwdio 3
5.40pm - 6.40pmYoga*Charlotte SwannStiwdio Cwmtawe
5.45pm - 6.45pmGroup Fight**Melissa BurnsStiwdio Cwmtawe
6.00pm - 6.45pmIndoor Cycling**Gemma LewisStiwdio Grŵp Beicio
6.50pm - 7.50pmYoga*Charlotte SwannStiwdio 3
7.00pm - 8.00pmBody Pump**Claire GibbonsStiwdio Cwmtawe
7.00pm - 8.00pmCircuits**Gemma LewisNeuadd Chwaraeon

Dydd Gwener

Amser Dosbarth Lefel Instructor Lleoliad
9.00am - 9.45amIndoor Cycling**Stacey KaneStiwdio Grŵp Beicio
10.00am - 11.00amZumba*Anne LewisNeuadd Chwaraeon
5.30pm - 6.30pmYoga**Amanda EllisStiwdio 3
6.00pm - 7.00pmGroup Fight**Gemma LewisStiwdio Cwmtawe

Dydd Sadwrn

Amser Dosbarth Lefel Hyfforddwr Lleoliad
9.30am - 10.15amIndoor Cycling**Stacey KaneStiwdio Grŵp Beicio

Dydd Sul

Amser Dosbarth Lefel Hyfforddwr Lleoliad
10.30am - 11.30amBody Pump ** Rhian LewisStiwdio Cwmtawe
4.30pm - 5.30pmGroup Fight**Sophie BradshawStiwdio Cwmtawe
5.30pm - 6.30pmCardio Circuits ** Stacey KaneNeuadd Chwaraeon

 

 

Addasrwydd Dosbarthiadaus
* Dwysedd Isel Suitable for beginners and intermediates
** Dwyster Amrywiol Impact can be adapted as desired
*** Dwysedd Uchel Suitable for higher fitness levels
* Dim dosbarthiadau ar Wyliau'r Banc
^Cyfleusterau Creche ar gael ar bob gweithgaredd am 9.45am bob diwrnod o'r wythnos. Amserau gorffen amrywio, os gwelwch yn dda gweler yr amserlen.
MENU